ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Firewall ด้วยครับ  (อ่าน 2407 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Firewall ด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 23:10:09 PM »
0
กำลังเตรียมโครงการโปรแกรมรพ.ใหม่ ตอนนี้กำลังศึกษาเกี่ยวกับอุปกรณ์ Firewall มีคนแนะนำ Fortigate Firewall รุ่น 310B มีใครเคยใช้ยี่ห้อบ้างไหมครับ ไม่เคยได้ยินมาก่อน แต่ Admin ที่รพ.พญาไทเขาบอกว่าตัวนี้ดีมาก ตอนแรกเล็ง ๆ ของ 3Com เอาไว้ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างครับ ขอบคุณมากครับ