ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการส่งตรวจล่วงหน้าครับ  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
เรื่องการส่งตรวจล่วงหน้าครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:20:43 AM »
0
เมื่อทำการส่งตรวจล่วงหน้าตามรายการนัด ดังภาพที่ 1
ในตารารง vn_stat.spclty ไม่มีรหัสแผนกใส่มาให้ครับ รบกวนถามพี่ๆ ถึงสาเหตุครับ Hos ใหม่สุด testแล้วครับ แต่ใช้จริง 55.1.19
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
Re: เรื่องการส่งตรวจล่วงหน้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:48:24 AM »
0
เท่าที่ผมทดสอบแล้วครับของผมมี spclty มาทุเคนครับแต่ว่าในหน้าจอนัดเราไม่มีแผนกให้กรอกครับแต่เท่าที่ผมทดสอบแล้วมีครับแต่ทั้งนี้ของผมมีการผูกแผนกไว้กับห้องตรวจที่ทำการนัดทุกห้องครับลองทดสอบหลายๆที่ดูครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
Re: เรื่องการส่งตรวจล่วงหน้าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 12:04:22 PM »
0
ขอบคุณครับ ของผมไม่ได้ผูกจริงๆนั่นแหละครับ
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา