ผู้เขียน หัวข้อ: Physical Exam : GA ไม่ขึ้นให้เลือกเหมือนเดิมครับ  (อ่าน 3336 ครั้ง)

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
อ.MN ครับ
up version 3.50.10.11 ให้ที่ห้องตรวจโรค
แพทย์บอกมาว่า หน้าของ Physical Exam ช่อง GA เคยมีขึ้นมาให้เลือกได้ที่เคยพิมพ์ไปแล้ว
พอ up แล้วไม่มีขึ้นมาให้เลือกครับ
บ่นกันใหญ่เลยครับ

รบกวน อ.MN แก้ไขให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: Physical Exam : GA ไม่ขึ้นให้เลือกเหมือนเดิมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2007, 14:45:34 PM »
0
เพิ่มในตาราง pe_list ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ SrWooD

• Respect: +1
Re: Physical Exam : GA ไม่ขึ้นให้เลือกเหมือนเดิมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2007, 15:09:47 PM »
0
ขอโทษทีครับ ไม่ได้หาในบอร์ดก่อน
http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=3351.0
แต่วิธีใช้ค่อนข้างยุ่งยากครับ
เพราะต้องไปเพิ่มโดยตรงในตารางใช่ไหมครับ
ไม่ค่อยสะดวกครับ

ขอบคุณครับ อ.MN
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง