ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ายากลับบ้านในใบงบหน้าค่ารักษาพยาบาลเมื่อจำหน่ายผู้ป่วยจะไปรวกับค่าที่ให้ในรพ.  (อ่าน 3447 ครั้ง)

ออฟไลน์ tam

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ค่ายากลับบ้านในใบงบหน้าค่ารักษาพยาบาลเมื่อจำหน่ายผู้ป่วย  ค่ายากลับบ้านจะไปรวกับค่าที่ให้ในรพ.ช่วยตอบทีครับอาจารย์ ใช้ 3.53.5.4
ยิ่งยศ  แก้วเหล็กไหล,ตั้ม
รพร.สว่างแดนดิน  อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร
server  dell R410  ram 16 G  CentOs 6 mysql 5.5.13
ขึ้นระบบ โดย BMS ทีมงานอาจารย์ ตั๊ก  30 มิ.ย. 50

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
set กลุ่มค่าใช้จ่ายไว้ถูกไหมครับค่ายากลับบ้านผูกกับหมวดถูกไหมครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
อีกอย่างครับไม่ทราบว่าตอนคีย์ยาได้กดปุ่ม HOME ไหมครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand

ออฟไลน์ tam

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ตรวจสอบการเชื่อมข้อมูล ถูกแล้วครับ  เวลาสั่งก็กด home ยากลับบ้าน พิมพ์ใบงบค่ารักษาวันนั้นที่ผู้ป่วยจำหน่ายก็ออกตรงถูกต้อง  แต่หลังจ่าก จำหน่ายผู้ป่วยใบงบหน้าก็ไม่ตรงหมวดค่าใช้จ่ายครับ
และค่า TRX ก็ไม่บันทึกด้วยเวลานำกลับมาใช้ไหม่
ยิ่งยศ  แก้วเหล็กไหล,ตั้ม
รพร.สว่างแดนดิน  อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร
server  dell R410  ram 16 G  CentOs 6 mysql 5.5.13
ขึ้นระบบ โดย BMS ทีมงานอาจารย์ ตั๊ก  30 มิ.ย. 50