ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรายงานงานแพทย์แผนไทย  (อ่าน 3060 ครั้ง)

ออฟไลน์ pardon.yu

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ใครมีรายงานงานแพทย์แผนไทย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 10:44:47 AM »
0
อยากได้รายงานทะเบียนแพทย์แผนไทย ประมาณนี้ครับ  คนไข้แต่ละคนได้รับบริการอะไรบ้าง มียาอะไรบ้าง มี vital sign ด้วย ใครมีรบกวนขอหน่อยครับ

ออฟไลน์ TOOMTAM-BMS

• Newbie
  • *
  • Respect: +3
Re: ใครมีรายงานงานแพทย์แผนไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 22:41:02 PM »
0
สำหรับรายงานแพทย์แผนไทยตามที่ขอมาข้างต้น ตอนนี้ยังไม่มีการจัดทำการดึงข้อมูลตามรูปที่ส่งมาครับ แต่มีตัวอย่างที่เป็นรายงานการดึงข้อมูลของงานแพทย์แผนไทยบางส่วนที่สามารถนำไปเขียนScript Codeดึงข้อมูลเพิ่มเติมจากเดิมได้ครับ

ลองเอารายงานตัวนี้ไปปรับใช้ดูก่อนนะครับ ตามไฟด์แนบด้านล่าง

ขอบคุณครับ