ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติการบันทึก UE ไม่แสดงครับ  (อ่าน 1695 ครั้ง)

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
ประวัติการบันทึก UE ไม่แสดงครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 10:48:32 AM »
0
รบกวน อ.ชัยพร และ จนท. BMS ที่สามารถช่วยได้นะครับ

ปัญหาประวัติการบันทึกข้อมูลใน UE ไม่แสดงครับ  ถ้าจะให้แสดงจะต้องเลือก visit ที่ลงข้อมูลให้ตรงกันก่อน
ซึ่งในความเป็นจริงในการทำงานค่อนข้างลำบากมากถ้าคนไข้มี visit แยอะๆครับ  ซึ่งทำให้เกิดปัญหาบันทึก UE ซ้ำซ้อนและไม่ต่อเนื่องครับ 

ขอบคุณครับ
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )