ผู้เขียน หัวข้อ: ใน บัญชี 1 หมู่ 0 นอกเขต มีประมาณ 3000 คน แล้วมันไปโช ที่ person ส่งออก  (อ่าน 1870 ครั้ง)

ออฟไลน์ boss2222

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ใน บัญชี 1 หมู่ 0 นอกเขต มีประมาณ 3000 คน แล้วมันไปโช ที่ person ส่งออก ผมเลยเข้าไปดู พบว่า ในหมู่ 0 มีติ๊กตรงคำว่า มีชื่อและตัวอยู่ ทีนี้หมู่0 ของสอ. ผมสะสมมาหลายปีมาก ผมต้องมาแก้เป็น นอกเขต ทุกคนเลยไหมครับ ข้อมูล person ถึงจะไม่เออเร่อ มีวิธีแก้ที่ง่ายกว่านี้ไหมครับ เช่น ลบ ออกไปเลย แล้วค่อยเพิ่มใหม่