ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง อาจารย์ นาจ  (อ่าน 4720 ครั้ง)

ออฟไลน์ niyomstd

• Hero Member
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
ถึง อาจารย์ นาจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 14:03:39 PM »
0
ขอใบสรุปค่ารักษาพยาบาลผู้ป่วยใน
ของโรงพยาบาลแม่เมาะหน่อยครับ
ตอนนี้มันหายไปคับ สงสัยผม save อันอื่นทับครับ
ขอบคุณครับ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ naj

• Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: ถึง อาจารย์ นาจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 14:27:52 PM »
0
ลองเอาไปปรับใช้ดูครับ
Yindee And Tan

ออฟไลน์ niyomstd

• Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
Re: ถึง อาจารย์ นาจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 13:53:46 PM »
0
อาจารย์ครับ ที่อาจารย์ให้ report มามันเป็นของโรงบาลธาตุพระนมนะคับ
มันไม่ใช่ตัวที่อาจารย์ทำให้นะคับ หน้าตามันไม่ใช่อ่ะคับ
ตอนที่อาจารย์ทำให้วันนี้ไม่มีอยู่ที่อาจารย์เหรอคับ
ขอบคุณคับ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS