ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม Wireless Mon 2.1.1001 อันนี้น่าจะล่าสุดนะคับ...เอาปายอย่าให้เสีย..  (อ่าน 30942 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
โหลด http://www.mediafire.com/?gwmyxynwuaq
ดูเพิ่มเติมที่นี่ : http://www.passmark.com/products/wirelessmonitor.htm

***หากมีข้อผิดพลาดประการใด..ยินดีรับคำแนะนำจากทุก ๆ ท่านด้วยความเต็มใจนะคับ...เพราะผมเป็นมือใหม่ในHosXP แห่งนี้จิง ๆ

ด้วยความเคารพ
          Nuayny...
@......

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
ขอบคุณมากครับ
แต่ว่ามันเอาไปใช้อะไรครับ อธิบายให้ฟังหน่อย
ประโยชน์ของมันอ่ะครับ  ;D ;D ;D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ sayun

ใช้ตรวจหาสัญญาณไวเลส เหมือนกับ ตัว netstumblerinstaller  หรือเปล่าตัวนี้
สายัญ ธุนันทา จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
Maste :
HOSxP + HOSxP_PCU

ออฟไลน์ GODgimuru

• Respect: +5
ถูกแล้ว ครับ ใช้ ตรวจหา สัญญาณ ไวเลส ครับ ใช้ ดี แต่ ต้องเสีย ตังนะครับ ส่วน สามารถ บอก พิกัด ระยะ ที่กระจายสัญญาณ ไวเลส ได้ แต่ ต้องไปดาวโหลด แผนที่ มาใส่ก่อนนะครับ คิดว่า ในไทยไม่มี แผนที่ แสดง ครับ ผม ใช้ อยู่ ล่าสุด

PassMark WirelessMon Professional v3.0 build 1002  เท่าที่เจอนะครับ มีใหม่ กว่านี้ ไม่รู้ ครับ เพราะ พอ ใจ ตัว ที่ใช้แล้ว ดี ชอบมาก ครับ โปรแกรม ตัวนี้นะครับ
พนักงานธุรการ
โรงพยาบาลพนม 30เตียง
จังหวัด สุราษฎร์ธานี ห่างตัวเมือง 70 กิโลเมตร
ที่ท่องเที่ยวเขาสก
เริ่มใช้ hosxp 10 ตุลาคม 2549
ปัจจุบันใช้ เวอร์ชั่น HOSxP 3.54.11.2
25/10/54
centos 5.4
server MYSQL Percona-Server-5.1.47-11.1
IBM Server Rack 1U x3550
RAM DDR 8GB Harddisk 500GB X2

ออฟไลน์ sayun

ทดสอบแล้ว ดีครับ  Wireless Mon 2.1.1001  ได้แผนที่ด้วยยิ่งดีใหญ่ 
สายัญ ธุนันทา จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
Maste :
HOSxP + HOSxP_PCU