ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนไม่ได้(2)  (อ่าน 4830 ครั้ง)

nuttavut

• บุคคลทั่วไป
ลงทะเบียนไม่ได้(2)
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 21:54:21 PM »
0
ก็เว็ปบอร์ดนี่หล่ะครับที่เข้า ไม่ได้  ตอน ลงทะเบียนมัน Error ครับ พอผมลงใหม่โดยใช้รหัสเดิมก็ฟ้องว่ามีคนใช้แล้ว  ลองตรวจสอบให้หน่อยครับ  หรือลบ user nuttavut ออกก่อนก็ได้ครับ  เดี๋ยวผมสมัครใหม่  (แต่เอ....ทำไมไม่ใช้ web ตัวเดิมล่ะครับ....)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ลงทะเบียนไม่ได้(2)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2006, 22:44:23 PM »
0
ลบออกให้แล้วครับ

เวปเดิมมีปัญหาเรื่อง security และ spam ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD