ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน อ.ชัยพร ครับ( hosxp_pcu )  (อ่าน 4424 ครั้ง)

ออฟไลน์ forme

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เรียน อ.ชัยพร ครับ( hosxp_pcu )
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 14:59:56 PM »
0
พอดีผมเจอปัญหาการใช้งานโปรแกรม hosxp_pcuอาจารย์ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ
ปัญหาที่พบนะครับ

บัญชี  1 
   ปุ่มรับบริการไม่ทำงานครับ ( เพื่อจะ link ไปที่หน้ารับบริการ  on  stop  service

บัญชี  2 , 3 , 4 
   ประเภทข้อมูลไม่แยกข้อมูลในเขตและนอกเขตครับ  เพราะในเขตยังมีข้อมูลของผู้ป่วยนอกเขตรวมอยู่ครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: เรียน อ.ชัยพร ครับ( hosxp_pcu )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 15:08:26 PM »
0
กำลังตรวจสอบให้ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD