ผู้เขียน หัวข้อ: BMSxTraBackupGUI กดปุ่ม Load Support Mysql แล้วไม่มีรายการให้เลือกครับ  (อ่าน 763 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ คือผมจะติดตั้ง mysql กับ server เครื่องใหม่  เครื่อง server ผมลง cent8 แล้วจะติดตั้ง mysql ด้วย BMSxTraBackupGUI พอกดปุ่ม Load Support Mysql แล้ว ไม่มีรายการ mysql ให้เลือกติดตั้ง ครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5