ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามรายงาน lab จาก image server  (อ่าน 1519 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
รบกวนสอบถามรายงาน lab จาก image server
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2019, 14:46:14 PM »
0
รบกวนสอบถามรายงาน lab จาก image server
ทำ image server แยกไว้คนละ server ครับ
ทดลองดึง opd card จากตาราง patient_opd_scan มาแสดงได้ครับ
 แต่ พอเปลี่ยนเป็นดึงผล lab ที่ scan ไว้ จากตาราง เป็น  lab_order_image ไม่แสดงครับ
คำสั่งเดียวกัน เปลี่ยนเเต่ตารางครับ
ดึงดูจากฐานข้อมูล มีข้อมูลอยู่ครับ. ตามรูปครับผม
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
Re: รบกวนสอบถามรายงาน lab จาก image server
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 09:34:49 AM »
0
ช่วยหน่อยครับผม. :) :) :)
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12