ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการ Syn จาก บัญชี 1 มา ที่ patient ตรงไหนค่ะ  (อ่าน 1606 ครั้ง)

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
ปิดการ Syn จาก บัญชี 1 มา ที่ patient ตรงไหนค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:14:03 AM »
0
หาไม่เจอค่ะ
ปัญหาคือ บัญชี 1 เข้าไปคัดกรอง หรือเข้าบัญชี 1 ไปเปลี่ยน type ประชากร แล้วกดบันทึกออกมา
หาก ประชากรนั้นไม่มี HN ระบบ จะเพิ่ม HN เอง โดย auto  ทั้งที่ไม่ได้กด patient  Link ไว้
น่าจะเป็นมาตั้งแต่  v เดือน มิถุนายน ค่ะ
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน