ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบฟอร์ม XE-OVST-RX-QUEUE ครับ  (อ่าน 2559 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekigloo

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อยากได้แบบฟอร์ม XE-OVST-RX-QUEUE ครับ
« เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 13:11:54 PM »
0
กำลังทดลองเพื่อใช้บัตรคิวสำหรับผู้ป่วยรอรับยาของ Hosxp XE ครับ เพราะได้ข้อมูลมาว่ามีการจัดกลุ่มผู้ป่วยที่รอรับยาเป็นกลุ่มที่มียาไม่มาก กับกลุ่มที่มียาหลายรายการ ก็เลยสนใจ (แต่จริงๆก็ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ครับ) แต่โปรแกรมมันร้องถามหาแบบฟอร์ม XE-OVST-RX-QUEUE ครับ
ไม่ทราบว่ามีท่านใดมีแบบฟอร์มนี้บ้างครับ และพอจะช่วยอธิบายรายละเอียดของการจัดกลุ่มผู้ป่วยตามจำนวนของรายการยาผู้ป่วยบ้างด้วยได้ไหมครับ

ภก.ภาคภูมิ  เพ็ชรพงศ์
รพ.ท่าโรงช้าง สุราษฎร์ธานี
HosXP XE เวอร์ชั่น 4.60.1.16

ออฟไลน์ iewiew

• Newbie
  • *
Re: อยากได้แบบฟอร์ม XE-OVST-RX-QUEUE ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 17:48:33 PM »
0
แบบฟอร์มจะประมาณนี้น่ะค่ะ ลองดูน่ะค่ะ
(by.รัตนาพร สีทน (BMS))

ออฟไลน์ iewiew

• Newbie
  • *
Re: อยากได้แบบฟอร์ม XE-OVST-RX-QUEUE ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 17:51:04 PM »
0
รูปตัวอย่างค่ะ

ออฟไลน์ ekigloo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 08:57:01 AM »
0
ขอบคุณมากเลยครับ