ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ ติดตั้ง mysql โดยใช้ BMSxTraBackupGU แล้วขึ้นแบบนี้ครับ  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ niyomstd

• Hero Member
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
สอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ พอดีผมลง CentOS6.5 กับ SERVER ตัวใหม่ แล้วใช้ BMSxTraBackupGUI จัดการเรื่อง Install mysql แล้วติดปัญหานี้ครับ พึ่งเคยเจอ
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS