ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราวิธีการ query ผู้ป่วยที่กำลังนอนโรงพยาบาลอยู่ในช่วงเวลานั้นๆครับ  (อ่าน 2776 ครั้ง)

ออฟไลน์ matupoom

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อยากทราวิธีการ query ผู้ป่วยที่กำลังนอนโรงพยาบาลอยู่ในช่วงเวลานั้นๆครับ เช่น อยากดูข้อมูลว่า เดือนที่แล้ว วันที่ 15 ผู้ป่วยคนไหน กำลังนอนอยู่ใน ward บ้าง รบกวนด้วยครับ หรือต้องจับหัถการ แล้วต้องจับตัวไหนครับ
matupoom_k@kkumail.com
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
hosxp ver 3.59.6.30
suwannaphum hospital 101(120เตียง)
Server Linux CentOS 5.2, MySQL 5.5.28-29.3