ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการแบ่งเวรของพยาบาล ER ครับ  (อ่าน 1999 ครั้ง)

ออฟไลน์ waradmin01

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
คืออยากทราบว่า HOSxP ใช้อะไรมาจับในการแยกเวรของ ER ครับ เพราะถ้าใช้เวลาบางทีเลือกดูเวรดึก เวลา 10.xx น. ก็ยังมี อย่างดูเวรเช้า 14.xx ก็ยังมี ก็เลย งงครับว่ามันใช้อะไรเป็นตัวจับในการแยกเวร หรือมันจะจับจาก user ที่ทำการ login ถ้าอย่างนั้นระบบจัดการเวรของพยาบาล ER ในแต่ละเดือนมันอยู่ที่เมนูไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ คำตอบครับ
Mr.Apichart Butsoongnoen เจ้าพนักงานสาธารณะ...(สุขชำนาญงาน)General  รับงาน ดูแลระบบรอ... ต.ค.53
Waritchaphum Hospital ,Sakolnakhon
Server :N/A OS:CentOS V N/A Hosxp: V3.54.12.20 RAM : N/A คนเก่าลงไว้ไม่ได้อัพใหม่เลยยังไม่รู้
ขึ้นระบบ โดย ทีมงาน BMS ต.ค.49

ออฟไลน์ waradmin01

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
Re: สอบถามเรื่องการแบ่งเวรของพยาบาล ER ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 13:11:28 PM »
0
อ่าเงียบจังเลย
Mr.Apichart Butsoongnoen เจ้าพนักงานสาธารณะ...(สุขชำนาญงาน)General  รับงาน ดูแลระบบรอ... ต.ค.53
Waritchaphum Hospital ,Sakolnakhon
Server :N/A OS:CentOS V N/A Hosxp: V3.54.12.20 RAM : N/A คนเก่าลงไว้ไม่ได้อัพใหม่เลยยังไม่รู้
ขึ้นระบบ โดย ทีมงาน BMS ต.ค.49