ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีอาจารย์ท่านได้มี Form เหล่านี้บ้างครับ..รบกวนด้วยนะครับ  (อ่าน 3530 ครั้ง)

ออฟไลน์ ประกอบ

• Newbie
  • *
  • เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
  • Respect: 0
    • ศูุนย์ข้อมูลข่าวสารโรงยาบาลสร้างคอม
ไม่ทราบว่ามีฟอร์ม นี้หรือป่าวครับ

Report FORM-IPD-RX-FINANCE-DETAIL-DAY

REPORT FORM-IPD-RX-FINANCE-SUMMARY-DAY

REPORT FORM-IPD-RX-FINANCE-DETAIL

REPORT FORM-OPD-RX-FINANCE-Summary (พอดีมีคนไข้ขอใบเสร็จ เพื่อไปเบิกเงินคืนครับ)
ประกอบ ดวงดี เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล รพ.สร้างคอม จ.อุดรธานี
Master : server: IBM X3400, Ram 4GB.,CentOS6.2  64 Bit, MySQL-5.5.27-28.0
Client : windows xp sp3 
Hosxp version 3.55.12.25
ขึ้นระบบ 1 พ.ค. 2555
ขอขอบคุณ อ.หน่อย ( นิวัฒน์ วงศ์ประทุม เจ้าพนักงานเวชสถิติ รพร.บ้านดุง ) และทีมงานที่มาช่วยขึ้นระบบให้นะครับ