ผู้เขียน หัวข้อ: แพทย์แผนจีน  (อ่าน 2460 ครั้ง)

ออฟไลน์ songhos

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
แพทย์แผนจีน
« เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 11:34:20 AM »
0
อยากเรียนถามว่า ใบสั่งในโปรแกรมจะPrint ได้ เมื่อไหร่ค่ะ
ที่ song hosp เริ่มทดลองใช้แล้ว แต่ติดปัญหาใบสั่งยา print ไม่ออก ตอนนี้รอทีม BMS แก้ไขอยู่ค่ะ ไม่ทราบอีกนานไหมคะ ท่านผอ.ถามจะได้ตอบถูกค่ะ
แล้วเวอร์ชั่นใหม่จะออกมาให้ใช้เมื่อไหร่ค่ะ  ขอเพิ่มตรงส่วนของการดึงรายงานด้วยนะคะ  ถ้าเป็นไปได้เพิ่มโปรแกรมเข้าใน hosxp เหมือนแพทย์แผนไทยกะกายภาพก็คงจะดีค่ะ ไม่ต้องแยกส่วนกัน

ขอบคุณมากคะ