ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับขนาดช่อง PE text (F4) ใน Tab Physical Exam ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2020 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poneoz

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ปรกติผมจะบันทึกผล CC + PE ในช่องของ PE Text จำขยายขนาดของ PE Text ให้เต็มหน้าจอของ Tab Physical Exam (ย่อปิดหน้าต่อง PE1 ไป)

แต่เมื่อโรงพยาบาล Up Grade HosXP เป็น Version ใหม่ 3.55.9.21 ผมไม่สามารถปรับขนาดของ PE Text ได้ครับ ถ้าปรับขนาดแล้วบันทึกข้อมูล เมื่อเปิดขึ้นมาอีกครั้ง PE Text ก็จะโดนย่อลงเท่าเดิม

ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ