ผู้เขียน หัวข้อ: xray การลงค่าใช้จ่าย กับสรุปค่าใช้จ่ายไม่ตรงกันครับ อ.manoi ช่วยตอบด้วยครับ  (อ่าน 2711 ครั้ง)

romsri

• บุคคลทั่วไป
version 2.49.7.9 แสดงสรุปค่าใช้จ่ายหลังจากบันทึก ทั้งรายการและยอดรวมไม่ตรงกันครับ
ตามรูปครับ จะต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ออฟไลน์ The Kop

• Full Member
  • Respect: 0
ปัญหาข้อนี้ ได้รับการแก้ไขแล้วใน เวอร์ชั่นตั้งแต่ 2.49.8.25 เป็นต้นมาครับ รบกวนอ่านใน Change log วยครับเพราะมีการบันทึกความก้าวหน้าและการแก้ไขปัญหาไว้ในเวอร์ชั่น ต่าง ๆ ครับ
ทำวันนี้ให้มากกว่าคำว่าดี เพราะไม่มีสิ่งใหนจะเป็นที่สุดได้