ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีการนำข้อมูลผู้ป่วยที่ Backup ไว้มาใช้ครับ  (อ่าน 2715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eak_FortWC

• Newbie
  • *
  • เจ้าหน้าที่ IT มือใหม่คับ
  • Respect: 0
คือ ข้อมูลที่ backup ไว้ทุกวันหายไปช่วงนึงครับ แล้วอัพเวอร์ชั่นกับUp structure ปรากฏว่าข้อมูลที่ตรวจรักษาทั้งหมดหายไป 7 วัน และข้อมูลที่หายไปเป็นคนละเวอร์ชั่นกับปัจุบัน ต้องทำอย่างไรบ้างคับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ  :'( :'(

ออฟไลน์ ploykot

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.lkbh.go.th
Re: ขอวิธีการนำข้อมูลผู้ป่วยที่ Backup ไว้มาใช้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 14:04:44 PM »
0
เป็นเหมือนกันครับ ผมใช้วิธีดึงข้อมูล dilly back up เฉพาะข้อมูลวันที่หาย แล้ว restore แบบ dilly เข้าไใหม่ครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ