ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเด็กแรกเกิดที่เลือกไม่โชว์ครับ  (อ่าน 2762 ครั้ง)

ออฟไลน์ jam10

• Full Member
  • Respect: +1
ข้อมูลที่เราเลือกไว้มันไม่โชว์ครับ ทั้งที่มีข้อมูลอยู่ครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ
รบกวนด้วยครับท่านอาจาร์ยทั้งหลาย
ขอบคุณครับ :D
Mr.Waramate.N
โรงพยาบาล จังหวัดลพบุรี
Server: HP  Ram 128GB.
CentOS 6.5 ,MySQL 5.5.42

ขอขอบคุณอาจาร์ยทุกท่านที่ให้คำแนะนำความรู้ต่างๆและให้ความช่วยเหลือครับ

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
Re: ข้อมูลเด็กแรกเกิดที่เลือกไม่โชว์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 13:42:44 PM »
0
ไม่ออกในใบที่แนบมาหรอครับ
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand