ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีออกแบบรายงาน แล้วมี 3-4 หน้า แต่ footer ช้ำทุกหน้า  (อ่าน 2918 ครั้ง)

ออฟไลน์ pphat2

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ให้ footer พิมพ์แค่หน้าสุดท้ายแค่หน้่าเดียวครับ....
                                                                  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
footer band ต้องออกทุำกหน้าอยู่แล้ว แต่ถ้าอยากได้อยู่ที่หน้าสุดท้ายต้องไปวางที่ summary band ครับ

ปล.แนะนำตัวด้วยนะครับว่ามาจากไหนจะได้รู้จักกันครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net