ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนเป็นuser แล้วเข้าใช้งานไม่ได้  (อ่าน 4894 ครั้ง)

ออฟไลน์ art

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
0
อยากทีมงานทีมข้อมูลของ user ที่ชื่อ pao ให้หน่อยครับ
เพราะน้องเขาต้องการลงทะเบียนใหม่ครับ .........รพ.รามัน
ขอบคุณครับ
server cent os my sql 4.1.19 
client window xp 2006

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ลงทะเบียนเป็นuser แล้วเข้าใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 23:09:12 PM »
0
เนื่องจาก joomla และ smf ตอนนี้เชื่อมต่อกันโดยอาศัย Bridge ครับ และตัว Bride ตอนนีมีปัญหาว่าบาง user เวลาลงทะเบียนใหม่จะไม่ปรากฎชื่อใน smf ต้องทำการ synchronize user ซึ่งตอนนี้ผมจะทำวันละ 2 ครั้ง เช้า - เย็น ครับ (ทำการ sync ให้แล้วครับ ลอง Login ใหม่)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD