ผู้เขียน หัวข้อ: มันชอบถามเวลาเปิดเมนู Medication Profile  (อ่าน 4421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neo

• Hero Member
  • The Kop
  • Respect: +6
มันชอบถามเวลาเปิดเมนู Medication Profile
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2007, 19:05:51 PM »
0
1. 2ผมใช้ HosXP V.3.50.3.7 แล้วเจอปัญหาที่เมนู Medication Profile คับ  มันชอบถามเวลาเปิดเมนูนี้ดูได้จากรูปคับ ช่วยที่นะคับ อาจารย์ ผมไม่อยากให้ถามคับ และอยากทราบว่ามันเกินเพราะอะไรคับ
2. เวลา login admin โปรแกรม ให้แก่ ค่ารักษาประกันสังคับ และ Code506 แก้อย่างไงคับ อาจารย์
 ป.ล. ขอขอบคุณ อาจารย์สำหรับคำถามเมื่อกี่ตอบไว้มากเลยคับ
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: มันชอบถามเวลาเปิดเมนู Medication Profile
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 23:10:58 PM »
0
ช่วยแจ้งด้วยว่า
windows xp  ???
เป็นทุกเครื่องหรือเปล่า
แล้วเวลาบันทึกใช้ enter หรือใช้  mouse

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: มันชอบถามเวลาเปิดเมนู Medication Profile
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2007, 23:51:48 PM »
0
ต้องขึ้นทุกครั้ง ถูกต้องแล้วครับ
เนื่องจากเป็นวิ๊การสั่งที่ใช้ *** ช่วย
หมายความว่า ให้เรากำหนด ค่า ยูนิติ เอง ถ้ไม่อยากให้แสดงเราต้องตั้งวิธีใช้ขึ้นมาใหม่เองครับที่ม่ต้องใช้เครื่องหมาย ****
Yindee And Tan