ผู้เขียน หัวข้อ: Program mop3 sound alert ตั้งเวลาส่งเสียงประชาสัมพันธ์ เล็ก ๆ  (อ่าน 4590 ครั้ง)

dusit

• บุคคลทั่วไป
พอดีมาเจองานที่หัดทำตอนแรก ๆ เลยเอามาใส่ไว้เพื่อมีประโยชน์ครับ
สำหรับงานประชาสัมพันธ์เสียงตามสาย หรือ แล้วแต่ประยุกต์ครับ ของผมใช้ในตึกผู้ป่วยใน เอาไว้ใส่เสียงเรียกปลุกคนไข้ทุกเช้าแปรงฟันและเตือนพยาบาลทำกิจกรรมกับคนไข้
คือตั้งเวลา นั้นแหละครับ

สนใจ source code แจ้งไว้ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: Program mop3 sound alert ตั้งเวลาส่งเสียงประชาสัมพันธ์ เล็ก ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 18:16:00 PM »
0
ด้วยก็ดีครับ  ขอบคุณมากครับ  ;D