ผู้เขียน หัวข้อ: สำรองข้อมูลแล้วขึ้นอย่างหมายความว่ายังไงค่ะ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ npk_songdao

• Full Member
  • Respect: 0
ทำการสำรองข้อมูลแล้วก็ขึ้นอย่างนี้แหละค่ะ   ??? มันเกิดอะไรขึ้นค่ะ

จะว่า hdd เต็มก็ไม่ใช่เพราะเหลืออยูเยอะเลย  พี่ ๆ ช่วยทีสิค่ะ 

Panudda Khomson
Admin Songdao Hospital
เริ่มใช้โปรแกรม Hosxp : ตุลาคม 2549

ออฟไลน์ Trunks

• Sr. Member
  • Respect: +1
Re: สำรองข้อมูลแล้วขึ้นอย่างหมายความว่ายังไงค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 17:41:47 PM »
0
ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะครับ  น่าจะสำรองข้อมูลเสร็จแล้ว  :D :D :D
KRISADA  KHRUEAWAN
ขอบคุณ "ความล้มเหลว"...ที่ทำให้เกิดความเชี่ยวชาญ
ขอบคุณ "ความผิดพลาด"...ที่ทำให้ฉลาดยิ่งกว่าเดิม

ออฟไลน์ npk_songdao

• Full Member
  • Respect: 0
Re: สำรองข้อมูลแล้วขึ้นอย่างหมายความว่ายังไงค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 17:54:59 PM »
0
แต่ข้อมูลมันไม่เท่ากันนะค่ะ  2แถว บน กับล่าง ปกติ 100 % เท่ากัน พี่ ๆทราบมั้ยคะว่าเกิดจากอะไร ???
Panudda Khomson
Admin Songdao Hospital
เริ่มใช้โปรแกรม Hosxp : ตุลาคม 2549