ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องสแกนเอกสารแบบมี Auto Feeder กับ HOSxP ใช้กับได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 2182 ครั้ง)

ออฟไลน์ panus_t

• Hero Member
  • Respect: +8
เครื่องสแกนเอกสารแบบมี Auto Feeder กับ HOSxP ใช้กับได้หรือไม่ครับ
ตัวอย่างเช่น ผมมีเครื่องสแกนของ Canon DR-2020U ต้องการสแกนเอกสารหลายหน้าโดยใช้ช่อง Auto Feeder แล้วมันไม่ยอมดึงกระดาษเลยครับ แล้วมันก็สแกนแบบไม่มีกระดาษในเครื่อง

ปล.แต่ถ้าสแกนแบบกดปุ่ม Start บนเครื่องมันจะดึงกระดาษจากช่อง Auto Feeder ไปแสกนครับ  แบบนี้พอมีแนวทางการแก้ไขปัญหาหรือเปล่าครับ   ;D
โรงพยาบาลเสิงสาง จ.นครราชสีมา (ขนาด  60  เตียง ปี2554)  ขึ้นระบบโดยทีมงาน BMS  เมื่อเดือนเมษายน 2551
ก่อนหน้านั้นขึ้นระบบเมื่อ 07/07/07 ฤกษ์ดี  Master Server  IBM System x3500M4  RAM ECC 24 GB. HardDisk SAS 450x3 GB. ServerRAID M1100 Series Zero RAID5  OS:CentOS 6.4  MySQLPercona : 5.5.30-30.1

ออฟไลน์ tanaka_p

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ใช้ได้ครับ น่าจะอยู่ที่การตั้งค่ามากกว่าครับ ถ้าตั้งค่าให้ถูกจะใช้ได้ครับ
>> พนักงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งที่เฝ้าดูการเติบโตของโปรแกรมโรงพยาบาลต่างๆอย่างห่างๆครับ