ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า รพ.ขนาด 130-170 เตียง ไหนบ้างครับที่ขึ้นระบบ HOSXPกับBMSบ้าง  (อ่าน 4020 ครั้ง)

ออฟไลน์ anuneo

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
สวัสดีครับ พอดีอยากทราบว่า รพ. ขนาด 130-170 เตียงไหนบ้างครับ

ที่ขึ้นระบบ HOSXP กับ BMS บ้างครับ

พอดีจะเก็บข้อมูลแล้ว อาจจะไปศึกษาดูงานเกี่ยวกับการใช้โปรแกรม HOSXP ครับ

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
สวัสดีครับ พอดีอยากทราบว่า รพ. ขนาด 130-170 เตียงไหนบ้างครับ

ที่ขึ้นระบบ HOSXP กับ BMS บ้างครับ

พอดีจะเก็บข้อมูลแล้ว อาจจะไปศึกษาดูงานเกี่ยวกับการใช้โปรแกรม HOSXP ครับ
แนะนำตัวสักนิดครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ anuneo

• Newbie
  • *

แนะนำตัวสักนิดครับ

อ่อ ครับ  รพ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี ครับ ขนาด 147 เตียงครับ

ออฟไลน์ tanaka_p

• Newbie
  • *
ผมคิดว่า ดูที่โซนอีสานน่าจะ work นะครับ เพราะมีบางโรงพยาบาลมีการโอนข้อมูลจากโปรแกรมเก่า( โปรแกรมที่รพ.พนัสนิคมใช้อยู่ในปัจจุบัน )ไปใส่ HosXP ด้วย มีหลายโรงพยาบาลอยู่ครับ
>> พนักงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งที่เฝ้าดูการเติบโตของโปรแกรมโรงพยาบาลต่างๆอย่างห่างๆครับ