ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ server มาใหม่ ลง cent os และ mysql version ไหนดีครับ  (อ่าน 2579 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
ได้ server มาใหม่ ลง cent os และ mysql version ไหนดีครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 09:29:04 AM »
0
ตอนนี้ทาง รพ.ได้ server ใหม่ครับ อยากทราบว่าตอนนี้ควรติดตัง cents os version ไหนดี และ mysql ควรใช้ version ไหนดี ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอคู่มือการติดตั้ง mysql ด้วยครับ มือใหม่ครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ supat_nkh1

• Full Member
  • Respect: +1
    • www.nkhos.net
Re: ได้ server มาใหม่ ลง cent os และ mysql version ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 15:38:58 PM »
0
มีกระทู้เก่า ของ อ.หลาย ๆ ท่านครับ ตาม link เลยครับ
http://hosxp.net/smf/index.php?topic=24303.0