ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วบดูรายงานทะเบียนปชก.ทั้งหมดอยากให้แสดงชื่ออสม.ประจำบ้านด้วย  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongnk213

• Full Member
  • Respect: +1
ผมลองทำรายงานรายชื่อประชากรทั้งหมดในบัญชี1 ทุกสถานะเพื่อเอาไปเช็คว่ามีใครอยู๋หรือย้าย
แล้วต้องการให้แสดงชื่ออสม.ประจำบ้านด้วย

ลองใส่แล้วมันออกไม่ครบ  รบกวนอาจารย์ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
Mr.ATIPONG  SOOKPEN
HOSxP_PCU สอ.บ้านนาจาน
สสอ.นครไทย  จ.พิษณุโลก
เริ่มใช้ วันที่ 1 ก.ค.2552
mail : Atipong205@gmail.com
MSN : Atipong205@hotmail.com
Server : HP ML110 G5 Ram 2 Gb.
ทดสอบ Centos 4.7 ServerCD, MySQL Percona XtraDB 5.1.45
ขึ้นระบบโดย Mr.Komkrit Noenpoempisute Admin สสอ.นครไทย

ออฟไลน์ pongnk213

• Full Member
  • Respect: +1
อาจารย์ครับ รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะครับ
Mr.ATIPONG  SOOKPEN
HOSxP_PCU สอ.บ้านนาจาน
สสอ.นครไทย  จ.พิษณุโลก
เริ่มใช้ วันที่ 1 ก.ค.2552
mail : Atipong205@gmail.com
MSN : Atipong205@hotmail.com
Server : HP ML110 G5 Ram 2 Gb.
ทดสอบ Centos 4.7 ServerCD, MySQL Percona XtraDB 5.1.45
ขึ้นระบบโดย Mr.Komkrit Noenpoempisute Admin สสอ.นครไทย