ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนใจบุญอยากทำทาน report Hosxp_pcu บ้างหรือเปล่าครับ  (อ่าน 3251 ครั้ง)

ออฟไลน์ nerngum

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือว่าอยากได้ report Hosxp_pcu ที่เสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้วสามารถออกรายงานได้เลย เพราะว่าลำพังตัวเอง ไม่สามารถออกแบบรายงานได้ครับ แล้วก็วิธีเพิ่ม วัคซีน DTP-HB (หน้าต่าง งานอื่นๆ) เพื่อใส่ lot ,วันหมดอายุ เพราะว่าทำไม่เป็นครับ

ขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้
Nerngum Public Health
1. ขึ้นระบบ 1 พย.52
2. ขึ้นระบบเอง

ออฟไลน์ pop_eyeman

• Full Member
  • Respect: 0
Re: มีคนใจบุญอยากทำทาน report Hosxp_pcu บ้างหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 01:27:54 AM »
0
ผมเห็นอาจารย์และชาวhosxpตอบให้ในกระทู้ที่แล้วนี่ครับ....ลงกลับไปดูอีกทีนะครับผมว่าละเอียดดีนะ(มือใหม่ครับ)
นักวิชาการสาธารณะ...+++  
สุขศาลาถ้ำแก้ว ชัยภูมิ
ขึ้นระบบ011052 By. อ.โต่ย อ.ปิ๊ก and ICTชัยภูมิ