ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพิ่มชื่อ Reported กับ Apporoved ของ Lab ครับ  (อ่าน 3220 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apiruk_Jbhos

• Sr. Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาล สมเด็จพระยุพราช จอมบึง
ถามเพิ่มชื่อ Reported กับ Apporoved ของ Lab ครับ
« เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 09:18:00 AM »
0
ผมจะทำการเพิ่มชื่อ เจ้าหน้าที่ lab ไปใหม่ แต่มันไม่ขึ้น ครับ ลองทำตามขั้นตอนที่ได้มาก้ยังไม่ได้ครับ
--ในตาราง doctor_poison ให้กำหนดตำแหน่ง เทคนิคการแพทย์ในตำแหน่งที่ 8 ครับ จากนั้นไปกำหนดข้อมูลบุคลากร รพ. ให้ จนท.lab ใช้ตำแหน่ง เทคนิคการแพทย์ ครับแค่นี้ก็ OK ถาม คุณ ก๊อป รพ.เจ็ดเสมียน
แต่ของห้งทันตกรรม ผมก็ทำ ก็ขึ้นนะครับ แต่ที่ ห้อง Lab มันไม่ขึ้น ไปเพิ่ม ที่ตำแหน่งเป็นเทคนิคการแพทย์ สังกัดแผนก เป็น ห้อง LAB ที่ system sitting แล้วก็ยังไม่ขึ้น แต่ตอนนี้มันมี รายชื่อ แพทย์ เจ้าหน้าที่ lab เก่า และชื่อพยาบาลปนมา 2-3 คนครับ หรือว่าต้องไปเพิ่มที่อื่นด้วยครับ
นาย อภิรักษ์ ชุ่มชะอุ่ม
Mail advance_pro@hotmail.com
โรงพยาบาล สมเด็จพระยุพราช จอมบึง

Server 1 : SR550 Ram 64G
OS1 : CentOS Linux 7.6
MariaDB version 10.1.19

Server 2 : IBM X3500 Ram 6G
OS2 : CentOS 7.6

ขึ้นระบบ เดือน กรกฎาคม 50
http://www.ChomBungHospital.com/

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
Re: ถามเพิ่มชื่อ Reported กับ Apporoved ของ Lab ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 09:23:45 AM »
0
เข้าไปที่หน้าจอ ผู้มีสิทธิใช้งานระบบ   และ กำหนดเป็น Lab Staff คะ (ดังภาพ)

- BMS Maintenance -