ผู้เขียน หัวข้อ: UPgrade Structure แล้วขึ้นตามรูป คือ อะไรครับ แก้ยังไงครับ  (อ่าน 432 ครั้ง)

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

• Sr. Member
  • Respect: 0
UPgrade Structure แล้วขึ้นตามรูป คือ อะไรครับ แก้ยังไงครับ
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
Re: UPgrade Structure แล้วขึ้นตามรูป คือ อะไรครับ แก้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2023, 15:52:05 PM »
0
เปิดกี่เครื่องครับ น่าจะล็อกอินหรือเปิดหลายเครื่อง เครื่องมันเลยงง ลองเปิดเครื่องเดียวและอัปเกรดใหม่ครับ (เดาเอานะ)
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
Re: UPgrade Structure แล้วขึ้นตามรูป คือ อะไรครับ แก้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2023, 12:34:31 PM »
0
UPgrade Structure แล้วขึ้นตามรูป คือ อะไรครับ แก้ยังไงครับ

ระบบกำลัง upgrade structure ตามปกติ ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net