ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความอนุเคราะห์ ขอspec เครื่องServer HOSxP หน่อยครับ  (อ่าน 2635 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
พอดี..ทำแผนซื้อเครื่อง Server สำหรับ HOSxP ใหม่ แต่มีข้อจำกัดว่าต้องไม่เกิน 100000 บาท อ่ะครับรบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำ Spec ให้หน่อยครับ พอดีต่้องใช้พรุ่งนี้ครับ เลยต้องการด่วนอ่ะ ครับ   รบกวนด้วยนะครับ
@......

ออฟไลน์ Bordin

• Hero Member
  • อย่าคิดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ลองทำ
  • Respect: +1
    • ADMIN PCB. sz
Re: ขอความอนุเคราะห์ ขอspec เครื่องServer HOSxP หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 09:51:26 AM »
0
2beshop.com  ;D

IBM System x3500-M3 ลองตัวนี้เลยครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2010, 09:55:56 AM โดย Bordin »