ผู้เขียน หัวข้อ: สั่ง Remed แล้วขึ้นข้อความแจ้งเตือนยกเลิกการใช้หมายความว่าอะไรกับ  (อ่าน 2611 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
สั่ง Remed ที่ห้องตรวจแพทย์แล้วขึ้นข้อความแจ้งเตือนตามรูปที่แนบหมายความว่าอะไรกับ และมีวิธีแก้ไขอย่างไรและบางครั้งขึ้นแต่ชื่อยาแต่จำนวนยาเป็น 0 ซึ่งน่าจะ Remed ตามจำนวนยาเดิมครับ   ....รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ
@......

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
ยาตัวนี้ (icode นี้) ทางห้องยาได้ยกเลิกการใช้ไปแล้วครับ พอสั่ง rm เลยมีการแจ้งเตือนเวลาสั่งยาครับ และจะสั่งยาตัวนี้ไม่ได้
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ nuayny

• Sr. Member
  • ชีวิตไม่ยาก.......ถ้าตั้งโจทย์ง่าย..
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ
ขอบคุณมากครับ...แล้ววันหลังจะรบกวนใหม่ครับ... :D :D ;)
@......