ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง Therapeutic use ในรายการยาครับ  (อ่าน 1806 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
เรื่อง Therapeutic use ในรายการยาครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 09:00:28 AM »
0
เมื่อผมสั่งพิมพ์สติ๊กเกอร์ของผู้ป่วยที่อยู่ในคลินิค Therapeutic use ของรายการนั้นๆ จะไม่ออกในสติ๊กเกอร์ครับ แต่ คนไข้รายอื่นก็ออกปกติ

พี่ๆท่านใดมีข้อแนะนำหรือข้อสังเกตุให้ผมมั่งไหมครับ
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา