ผู้เขียน หัวข้อ: รายงาน รพ.สุไหงโกลก อีกแล้วครับ งานประกัน  (อ่าน 7103 ครั้ง)

ออฟไลน์ natch2005

• Sr. Member
  • Respect: 0
อ้อนวอนของรายงานเหมือนเคยครับรายงานของประกัน
ตัวแปรที่ต้องการเลือกได้ครับ
- ผู้ป่วยใน หรือ ผู้ป่วยนอก
- สถานโรงพยาบาล
- ระหว่างวันที่ xx/xx/xxxx ถึง xx/xx/xxxx
จากนั้นแสดงผลออกมาเป็นรายงานครับ
.......จากใจชายแดนใต้ ^_^

ศูนย์คอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลสุไหงโก-ลก จังหวัด นราธิวาส ขึ้นระบบโดยทีมงาน HOSxP จำนวน 2 ครั้ง วันที่ 20 สิงหาคม 2550 และ วันที่ 1 พค 2552 ระบบดีขึ้น และได้จัดทำระบบ ดาต้าเซนเตอร์กับทางบริษัท และให้ทางบริษัทลงโปรแกรมเกี่ยวกับการเบิกจ่ายตรงให้กับการเงิน

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• Hero Member
  • ~> Bangmod 17 <~
    • www.hosxp.net
Re: รายงาน รพ.สุไหงโกลก อีกแล้วครับ งานประกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 17:00:00 PM »
0
มาอีกแระ!!..ผู้ชายคนนี้..อย่าเอา "ชายแดนใต้" มาอ้างนะจ๊ะนะ..ขอบอก!!!

..มันไม่ได้ผลหรอกเจ้าค่า..จะให้ดีต้องเปลี่ยนเป็น..

~ " ลองกองตันหยงมัส " ~   อฺอฺ
~  N a L i e w  ~

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: รายงาน รพ.สุไหงโกลก อีกแล้วครับ งานประกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 19:08:28 PM »
0
ให้วรากรรับผิดชอบทำรายงานตัวนี้นะครับ ส่งภายในวันพรุ่งนี้
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2007, 13:44:44 PM »
0
เง้อ!! . . . Boss!!!  >:(

" " "

(( โกเอ๊ย..ไกรเอ๊ย..ช่วยพี่ด้วยยย!! ))  :'( :'(

ออฟไลน์ natch2005

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 11:37:44 AM »
0
สงสัยไม่มีใครช่วยแว้ววววววววววววววววววว..............อาจาร์ยครับช่วยหน่อยครับ
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ
ศูนย์คอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลสุไหงโก-ลก จังหวัด นราธิวาส ขึ้นระบบโดยทีมงาน HOSxP จำนวน 2 ครั้ง วันที่ 20 สิงหาคม 2550 และ วันที่ 1 พค 2552 ระบบดีขึ้น และได้จัดทำระบบ ดาต้าเซนเตอร์กับทางบริษัท และให้ทางบริษัทลงโปรแกรมเกี่ยวกับการเบิกจ่ายตรงให้กับการเงิน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2007, 11:58:06 AM »
0
ใจเย็นนะจ๊ะนะ เด๋วนะหลิวส่งให้พร้อมกะ

FORM-Doctor-OPDCARD-ADMIT  เจ้าค่ะ

(( ตอนนี้ . . กำลังกู้โลกอยู่อ่ะพี่แน็ต  >__< ))

ออฟไลน์ ploykot

• www.lkbh.go.th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 08:20:24 AM »
0
ผมขอด้วยคับ ploykot@hotmail.com ขอบคุณครับ
โรงพยาบาลลานกระบือ อำเภอลานกระบือ จังหวัดกำแพงเพชร ครับ
ขึ้นระบบประมาณเดือนสิงหาคม 54
เฟสบุ๊ค
http://www.facebook.com/kotnarak
www.lkbh.go.th
ฝากตัวด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องระบบท่าไร ต้องการคำแนะนำมากครับ ขอบคุณครับ