ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอห้องตรวจแพทย์ จะปกปิด ผล LAB ต้อง Set ค่าตรงไหนครับ  (อ่าน 2831 ครั้ง)

ออฟไลน์ classical

• Full Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลเชียรใหญ่
1.   หน้าจอ ระบบห้องทำงานแพทย์  :   ต้องการจะปกปิดผล LAB ที่รายการ ประวัติการสั่ง LAB

ปกปิด ตาม Items LAB ครับ

แต่ตรงรายการที่สั่งสามารถปกปิดได้ครับ

2.  หน้าจอ Patient EMR ประวัติการสั่ง LAB   ก็เหมือนกันครับ

ขอบคุณ พี่ๆ ล่วงหน้าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2010, 13:07:09 PM โดย classical »
รพ.เชียรใหญ่  จ.นครศรีธรรมราช
Master CentOS4.8 64 bit MySQL-percona-5.1.42-9
RAM  24 GB
Slave  CentOS4.8 64 bit MySQL-percona-5.1.42-9
RAM  10 GB
HOSxP V ล่าสุดเสมอ HOSxP-PCU ล่าสุดเสมอ
ขอบคุณ อ.ชัยพร ที่ได้ให้โอกาสใช้โปรแกรม