ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นระบบการใช้คลังยา และปรับยอดคลังยาแล้วเจอปัญหา  (อ่าน 4612 ครั้ง)

ออฟไลน์ pug

• Jr. Member
  • **
  • เหงาดั่งว่าเป็นชีวิตสุดท้าย...ในจักรวาล...
  • Respect: 0
สวัสดีครับอาจารย์ทุกท่าน วันนี้เจอปัญหาของอีก รพ.สต.แห่งหนึ่งเพิ่มขึ้นเกี่ยวกับการใช้ระบบคลังยาครับ
พบว่า หลังจากที่บันทึกการปรับยอดคลังยาใหญ่ และปรับยอดคลังยาย่อย แล้ว ไม่พบรายการที่บันทึกทุกรายการครับ
แต่พอกดปุ่ม นำรายการมาแสดง ก็พบยาทั้งหมด...ไม่ทราบว่าจะแก้ปัญหาอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
ปล.ตั้งค่าผู้ใช้งานตามคู่มือหมดแล้วครับ
พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ประจำสถานีอนามัยหนองแวงแห่ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
MAIL>>>>>pugg_43049@hotmail.com
มีความสามารถพิเศษ คือ สงสัยทุกอย่างที่ขวางหน้า ชอบสร้างปัญหาแปลกๆให้เหล่าชุมชนคนทำงาน...

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
ได้กดปุ่ม "ตรวจสอบหน่วย" หรือยังครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ pug

• Jr. Member
  • **
  • เหงาดั่งว่าเป็นชีวิตสุดท้าย...ในจักรวาล...
  • Respect: 0
กดแล้วครับอาจารย์..กดแล้วปิดโปรแกรมออก แล้วเข้าใหม่ มันก็ยังเป็น 0 เหมือนเดิม ครับ
พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ประจำสถานีอนามัยหนองแวงแห่ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
MAIL>>>>>pugg_43049@hotmail.com
มีความสามารถพิเศษ คือ สงสัยทุกอย่างที่ขวางหน้า ชอบสร้างปัญหาแปลกๆให้เหล่าชุมชนคนทำงาน...

ออฟไลน์ Bangkaja Distric Health Center

• Sr. Member
  • Respect: +1
แก้ได้ยังครับ  :-\
จพ.สาธารณสุขชำนาญงาน
รพ.สต.บางกะจะ อ.เมือง จ.จันทบุรี