ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาตอนใส่เหตุผลการสั่งยานอกบัญชี ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ  (อ่าน 3332 ครั้ง)

ออฟไลน์ nong

• Full Member
  • Respect: 0
ตามรูปน่ะค่ะ  สงสัยว่าทำไมตรง list เลือกเหตุผลการใช้ยานอกบัญชี ถึงเลือกได้อันเดียว เเล้ว List ที่ 2 3 4 ทำไมเลือกไม่ได้ค่ะ ช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ  ตอนนี้ต้องการอย่างมากเลยทีเดียว
Nong, Bantakhun Hospital  Suratthani,
Tel 077 397014,
Mysql 5.1
HOSXP V. 3.54.11.25b

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
อ.ชัยพร แก้ไขให้แล้วเมื่อ 27/7/55 ดังนั้นต้องใช้ version หลังวันที่ 27/7/55 ครับ
ซึ่งก็คือ 3.55.8.1
อ่านในกระทู้นี้ครับ http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=11324 (หลัง ๆ หน่อยนะครับ)
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ taw2010

• Respect: 0
เรียน ผุ้รู้ทุกท่าน ทราบ
 ผมไม่ทราบว่าได้แก้ไข  mode 3 ด้วยหรือเปล่าคัรบ
แล้วver ไหนครับ
ช่วยบอกทีคัรบ
แล้วถ้าผู้รู้ท่านไหนมีโปรแกรม ver นั้น ผมขอกรุณาช่วยupload ให้ผมด้วยคัรบ

โรงพยาบาลดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี
มือใหม่

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
เรียน ผุ้รู้ทุกท่าน ทราบ
 ผมไม่ทราบว่าได้แก้ไข  mode 3 ด้วยหรือเปล่าคัรบ
แล้วver ไหนครับ
ช่วยบอกทีคัรบ
แล้วถ้าผู้รู้ท่านไหนมีโปรแกรม ver นั้น ผมขอกรุณาช่วยupload ให้ผมด้วยคัรบ

ผมเพิ่มใน Mode 3 ให้แล้วครับใน 3.55.8.8b
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
อ.ชัยพร แก้ไขให้แล้ว
ผมเพิ่มใน Mode 3 ให้แล้วครับใน 3.55.8.8b
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)