ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการรข้อมูลคนไข้AshmaและCOPD ย้อนหลัง 2 ปี  (อ่าน 3987 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tawan_UC

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ต้องการรข้อมูลคนไข้ที่มาERและที่สั่ง Admid  ย้อนหลัง 2 ปีที่วินิจฉัยแล้วว่าเป็น AshmaและCOPD  เราจะดึงมาจากตรงไหนช่วยมีวิธีการทำให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
งานหลักประกันสุขภาพ (Unit center)
โรงพยาบาลสุวรรณคูหา จ.หนองบัวลำภู (ขนาด 30 เตียง)
Server CentOS Pentium 4 Ram 2 GB
 เริ่มใช้ HOSXP เมื่อ 21 กันยายน 2551 แต่มาลงใหม่เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2551  By.BMS Team
ผู้กำลังศึกษาโปรแกรม Hosxp และต้องการความช่วยเหลือในทุกๆด้าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Tawan_UC

• Jr. Member
  • **
Re: ต้องการรข้อมูลคนไข้AshmaและCOPD ย้อนหลัง 2 ปี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 14:41:47 PM »
0
เมื่อเราจะโหลดHosxp Version 3.51.11.11 แล้วไมมีปัญหาล่ะครับ ขึ้นโชวืดังภาพครับ
งานหลักประกันสุขภาพ (Unit center)
โรงพยาบาลสุวรรณคูหา จ.หนองบัวลำภู (ขนาด 30 เตียง)
Server CentOS Pentium 4 Ram 2 GB
 เริ่มใช้ HOSXP เมื่อ 21 กันยายน 2551 แต่มาลงใหม่เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2551  By.BMS Team
ผู้กำลังศึกษาโปรแกรม Hosxp และต้องการความช่วยเหลือในทุกๆด้าน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ออฟไลน์ sayun

• Hero Member
Re: ต้องการรข้อมูลคนไข้AshmaและCOPD ย้อนหลัง 2 ปี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 15:17:39 PM »
0
ลองดูตัวนี้ครับ
สายัญ ธุนันทา จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
Maste :
HOSxP + HOSxP_PCU

ออฟไลน์ sayun

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 15:24:34 PM »
0
เมื่อเราจะโหลดHosxp Version 3.51.11.11 แล้วไมมีปัญหาล่ะครับ ขึ้นโชวืดังภาพครับ

ให้โหลดเวอร์ชั่นใหม่จากเวป hosxp.net ซ้ายมือบนเท่านั้นนะครับ ดูๆๆเป็นการอัปเด็ตจากตัวโปรแกม hosxp หรือเปล่า  ถ้าโหลดมาแล้วก็ setup ตามปกติหรือขี้เกียจอัปลูกก็นำ ให้อัปเดตโดย server ก็ได้ โดยนำไฟล์ตัวใหม่ไปไว้ใน server linux
สายัญ ธุนันทา จพ.เภสัชกรรมชำนาญงาน
Maste :
HOSxP + HOSxP_PCU