ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบรหัส กรมบัญชีกลางของห้องฟัน ดังนี้  (อ่าน 2510 ครั้ง)

ออฟไลน์ krathokman

• Sr. Member
  • Respect: +1
การใส่ Complete Denture  รหัสอะไรครับ  ผมใส่  9203 (Bill Code) หน่วยงานต้นสังกัดบอกว่า ต้อง 5 หลัก  ผม งง อยู่ครับของทันตกรรมผมเป็น  4 หลักเกือบทุกตัว  หมอฟันที่อยู่ก่อนหน้าก็บอกว่าถูกแล้ว  ช่วยหน่อยครับ

ถ้าได้ทุกตัวของทันตกรรม เลยยิ่งดีครับ  ขอบคุณครับ
อรรถเดช รพ.จัตุรัส ชัยภูมิ
Amoxydate@hotmail.com
ขึ้นระบบ 10/9/54  โดย BMS Version 3.55.2.19

ออฟไลน์ เจ้าหนูจำไม

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขอทราบรหัส กรมบัญชีกลางของห้องฟัน ดังนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 08:56:59 AM »
0
มีตัวทีออกปลายปี 54 เป็นตัวล่าสุดที่ทางโรงพยาบาลมีค่ะ  ลองดูนะคะ
โรงพยาบาลแวงใหญ่ จ.ขอนแก่น ขนาด 30 เตียง
http://www.wyh.go.th
ขึ้นระบบ 1 ต.ค.53
เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุขชำนาญงาน
เพิ่งมาช่วยงาน IT
น้องใหม่มากๆยังไม่มีความรู้อะไรเลยค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ