ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้หน้าจอ Doctor & Nurse Station สามารถเลือกวันที่ได้ครับ  (อ่าน 3075 ครั้ง)

ออฟไลน์ juding

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อยากให้หน้าจอ Doctor & Nurse Station สามารถเลือกวันที่ได้ครับ เหมือนฝ่าย ER&LAB  คือ ถ้าดูจากหน้าจอบันทึกผลการตรวจรักษา มันจะเป็นผู้ป่วยนอกรวมของฝ่ายต่างๆ อ่ะครับ คืออยากให้หน้าห้องตรวจสามารถเลือกคนไข้ย้อนหลังได้ครับ โดยที่ไม่ต้องไปที่หน้าจอบันทึกผลการตรวจรักษา

• **
Re: อยากให้หน้าจอ Doctor & Nurse Station สามารถเลือกวันที่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 12:50:38 PM »
0
รอคำตอบอยู่น่ะครับ

• **
Re: อยากให้หน้าจอ Doctor & Nurse Station สามารถเลือกวันที่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 10:57:34 AM »
0
เป็นข้อเสนอแนะให้กับอาจารย์ Manoi อ่ะครับ