ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนทุกท่านครับผมอยากได้รายงานrisk-report-List-1  (อ่าน 2030 ครั้ง)

ออฟไลน์ arnut

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
แบบพิมพ์ออกมาแยกแผนก,และแยกอุบัติการณ์ ช่วยด้วยครับ

ออฟไลน์ arnut

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: เรียนทุกท่านครับผมอยากได้รายงานrisk-report-List-1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 14:13:44 PM »
0
ผมอาณัติ ครับ จากโรงพยาบาลโพนนาแก้ว สกลนคร พอดีงานคุณภาพเขาอยากได้ แต่ที่มีคือพิมพ์ออกมาเป็นเป็นแบบสรุปทุกงาน ทุกอุบัติการณ์