ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ามันขึ้น Error แบบนี้หมายความว่าอะไรครับ  (อ่าน 2388 ครั้ง)

ออฟไลน์ totti2006

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
พอใส่ Username และ Password ปั๊บ  มันก็ขึ้นแบบนี้้เลยครับ....และอีกรายคือขึ้นบัตรแล้วจะส่งไปยังแผนกต่อไปก็ขึ้น Error ครับ

แก้ยังไงขอความช่วยเหลือด้วยครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: อยากทราบว่ามันขึ้น Error แบบนี้หมายความว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 12:44:03 PM »
0
อาจจะต้องลง Windows ใหม่นะครับ แนะนำให้ลงรุ่นที่ไม่ได้ Modify ระบบมาครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ totti2006

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: อยากทราบว่ามันขึ้น Error แบบนี้หมายความว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 14:25:30 PM »
0
ครับๆๆ