ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งเว็บ Server มี endian ขวางอยู่ ขอคำแนะนำครับ  (อ่าน 2917 ครั้ง)

ออฟไลน์ thatakoh

• Full Member
  • ผู้อยู่เบื้องหลัง
  • Respect: 0
ขอคำแนะนำครับผม ตอนนี้ผมตั้ง web server อยู่แต่ไม่สามารถ  forward  port จาก rounter(ด้านนอก) ไปยัง server ที่เป็น web server เนื่่องจากต้องผ่านตัว endian ครับ  มีวิธีตั้งค่าอย่างไรครับ

ผม   forward  port จาก rounter ไปยัง ตัวที่ทำ webserver แล้วครับ
สุชาติ เกตุทอง
โรงพยาบาลท่าตะโก
อ.ท่าตะโก  จ.นครสวรรค์.......
(Server IBM Xeon X3650)
ขึ้นระบบ 2 มิถุนายน 2552
"อยากทำ 100 แต่ได้แค่ 99

ออฟไลน์ a|fonso

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ตั้งเว็บ Server มี endian ขวางอยู่ ขอคำแนะนำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 18:33:31 PM »
0
ทำไมถึงไม่ FW จาก EFW ไป web sv ล่ะครับ