ผู้เขียน หัวข้อ: Bug ส่งต่อสถานบริการ  (อ่าน 4763 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
Bug ส่งต่อสถานบริการ
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 21:17:38 PM »
0
หวัดดีครับ อ.ชัยพร
1. Bug ส่งต่อสถานบริการ error ติดต่อกันมาหลายเวอร์ชั่น ยังไม่ได้รับการแก้ไขครับ ตามรูปนะครับ
2. การอัพเดทเวอร์ชั่น ผมอยากจะให้ลูกข่าย ไม่ต้องยืนยัน yes / no  กล่าวคือให้ระบบ Auto update ไม่ต้อง confirm (user รพ.ของผม ถ้าเจอ การ confirm Autoupdat พวกเขาจะต้อบ no กันหมดครับ ดื้อมากๆ บอกไปหลายครั้ง แล้ว ก็ยัง no อีก)
3. อีกอย่างครับต้องการ video ฟรีวิว ของแต่ละเวอร์ชั่นที่ออกมาใหม่ นะครับ เช่น 1.49.12.6 admin จะได้รู้ว่ามีอะไรใหม่ๆ เพิ่มเข้ามา และง่ายต่อการเรียนรู้ครับ
ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: Bug ส่งต่อสถานบริการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 21:54:01 PM »
0
นำ report นี้ไป import ทับของเดิมครั
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
Re: Bug ส่งต่อสถานบริการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 04:15:10 AM »
0
อ.ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11